Author: s***2
Date:
Review: niceee .. sjsbjsbsjzjxjxj
Màu sắc: Hồng
Price: 1.410.400₫
Original Price: 1.587.000₫
| Color | Black |
| RAM | 2G |
| Brand | SOYES |
| Screen Size | 3" |
| Rear Camera | 5MP |
| Condition | New |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Phone Battery Capacity | 1000mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | MediaTek |
| SKU | sw251223135959558125441 |
Brand Name: SOYES
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Soyes-sc-014736756.html
Quality: 293537 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***2
Date:
Review: niceee .. sjsbjsbsjzjxjxj
Màu sắc: Hồng
Author: k***1
Date:
Review: 想像より小さい携帯でした。若干老眼なって来ている私には画面見えない🫥 他のレビューにも書いてありましたが充電の減りが早い早い💦 音楽聴くためだけにと思ってましたが音も気持ち割れてる感じします。
Màu sắc: trái cam
Author: あ***な
Date:
Review: WiFi繋げて、ちゃんとスマホでびっくりです。ちょっと読み込み?遅いくらい
Màu sắc: trái cam
Author: p***2
Date:
Review: まじで小さいけど普通に動いてびっくり。ゆーねくとかも観れる。
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm